ชมรมสิ่งทอ เทคนิคกรุงเทพฯ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ชมรมสิ่งทอ เทคนิคกรุงเทพฯ

วิดวะ วิดวะ วิดวะ

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ

Go down 
admin
ตั้ม38
wante38
7 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
wante38

wante38

สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyTue Dec 15, 2009 12:59 pm

ถ้ากลมสองกลมก็พอจะได้อยู๋ครับพี่แต่ถ้าเยอะๆๆมันก็ไม่ไหวนา

ตอนกลางวันนี้กินข้าวกะอะไรดีน้า

แล้ววอกก้ามันคืออะไร santa
ขึ้นไปข้างบน Go down
Thanawat26

สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyTue Dec 15, 2009 1:56 pm

วอดก้าก็คือเหล้าขาวของฝรั่งไง
สงสัยไมเคยดูเจมส์บอนด์แน่ๆเลยไอ้น้องคนนี้
สองกลมก็พอได้ แต่ขอกับแกล้มเพียบๆเลยด้วยได้ไหม?
smilebirds

smilebirds

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyTue Dec 15, 2009 3:50 pm

ได้ครับพี่ เดี๋ยวให้น้องมันจัด ส่วนผมกินอย่างเดียว อิอิอิอิ
กินหงษ์ อี้ๆๆๆๆๆ บาดคอ
สงกรานพี่จะได้กลับหรอ
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyTue Dec 15, 2009 4:05 pm

ได้กลับดิ ยื่นลาพักร้อนไปแล้ว ตั๋วจองแล้ว
กินหงษ์ก็ยังดีกว่ากินเหล้าขาวละน่า
ให้น้องออกเหล้า เอ็งออกกับแกล้มจะดีกว่าไหม?
smilebirds

smilebirds

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyTue Dec 15, 2009 4:18 pm

ได้เลยครับ แต่ไม่กินหงษ์นะพี่
ว่าแต่จะได้ไปหาพี่หรือเปล่านี่สิ
แล้วจะกลับมากี่วันครับ
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyTue Dec 15, 2009 4:29 pm

กลับไปเดือนนึง ขยักไว้ลาอีกเดือนนึงตอนกันยา
เชิญมาถล่มที่ปากช่องได้เลย ยินดีต้อนรับ
ไม่กินหงส์แล้วจะกินอะไร?
smilebirds

smilebirds

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyWed Dec 16, 2009 8:49 am

กินวอดก้าพี่ใง Laughing Laughing Laughing
ถึงเวลาจะได้ไปหรือเปล่านี่สิพี่
ไอ้น้องที่เริ่มเกมส์มันหายหัวไปใหนหมด
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyWed Dec 16, 2009 2:04 pm

สงสัยมันหลอกให้พวกเรามาเป็นผีเฝ้าบ้านแล้วมันก็หนีไป
มาไม่ได้ไม่เป็นไร เดี๋ยวพี่ไปเยือนถึงถิ่นเอง แต่น้องต้องเลี้ยงพี่นะโว้ย
แถวนั้นมีที่ไหนน่านั่งกินเหล้ามั่งล่ะ?
wante38

wante38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyWed Dec 16, 2009 2:50 pm

ผมก็ไม่รู็เหมือนกันครับ เด๋วผมถามคนต่อไปไห้แล้วกัน

คือว่าที่เข้ามารายงานตัวว่ายังอยู่ครับแต่ว่ามีเรียนเลยไม่ได้เข้ามาครับไม่ได้หายครับ

อย่างที่พี่เค้าถามนะครับแถวนั้นมีที่ไหนน่านั่งกินเหล้ามั่งล่ะ?

afro afro afro afro
smilebirds

smilebirds

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyWed Dec 16, 2009 3:21 pm

แถวบ้านผมเพียบพี่ มีร้านน่านั่งหลายร้ายเป็นแนวดนตรีสดครับ

มาจริงอะป่าวจะเตรียมตังรอ น้องไม่ต้องถามต่อแล้วพี่เข้าถามพี่(รู้โดยอัตโนมัติ)

พี่ชอบแนวใหน น้องจะมาช่วยกันเลี้งพี่เข้าก็ดีนะ
ตั้ม38

ตั้ม38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyWed Dec 16, 2009 7:24 pm

ผมชอบทุกแนว

ไม่ได้ไปไหนครับเรียนอยู่(งานเยาะ)

แล้วตกลงพี่ชอบแนวไหนครับ?
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyThu Dec 17, 2009 1:47 pm

พี่ได้หมด ตั้งแต่หรูๆ ยันร้านลาบข้างปั๊ม
ถ้ามีดนตรีสด ขอแนวอครูสติก ไม่งั้นก็เพื่อชีวิตแล้วกันนะ
ก็ถ้าน้องมาถล่มพี่ที่ปากช่องไม่ได้ พี่ก็จะหาโอกาสแวะไปกินเหล้าด้วย หรือพวกเอ็งว่าไง?
bank 24
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyThu Dec 17, 2009 3:47 pm

พวกข้าไม่ว่าไรเองหรอก
กลัวแต่ว่ามาแล้วเก็บตัวอยู่แต่ปาก.ซ เอ๊ยช่องอะดิ
กรูรู้เมิงอยากกลิ้งใกล้ปั๊มใช่มะ
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyFri Dec 18, 2009 5:18 am

เพื่อพี่แบ้งค์กลิ้งตรงไหนก็ได้อยู่แล้ว จะข้างปั้มหรือหน้าปั๊มก็ทำเพื่อสนองตัณหาบ้าพลังพี่ได้
เอาวะ มีพี่บ้ากำลังภายใน สนองหน่อยคงไม่เป็นไร เพื่อความสุขของพี่
ว่าแต่ว่าอยากกินเหล้าของพวกน้องๆหรือเปล่าล่ะ?
กลอย38

กลอย38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptySat Jan 09, 2010 2:12 am

e]]ตอบ[/b] มีคร้า ชื่อกลอย38

n]]ความในใจ [/b]ทำไม่เล่นกันไม่ยอมบอก

[u]d]]ถาม[/b][/u] ทำไรกันอยู่คร้าพี่น้อง

cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyThu Jan 14, 2010 9:45 pm

หายใจอยู่น่ะน้องกลอย
ดีใจว่ะ มีน้องผู้หญิงหลงเข้ามาเล่นเว็บนี้ด้วย เป็นสีสรรค์สี
หายไปไหนกันหมดวะ?
กลอย38

กลอย38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptySun Jan 17, 2010 4:52 am

ตอบ : หายไปทำโปรเจคคร้าพี่

ความในใจ : โปรเจคเมื่อไหร่จะเสร็จ

ถาม : ใครมีงานให้ทำบ้างคร้า

lol! lol! lol! lol! lol!
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyThu Jan 21, 2010 3:37 pm

หายหัวกันไปไหนหมดฟร่ะนี่ Evil or Very Mad Evil or Very Mad No No Suspect Suspect Mad Mad
smilebirds

smilebirds

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyFri Jan 22, 2010 1:10 pm

มาแล้วครับพี่ งานเยอะไม่ค่อยว่าง

พี่นพไม่อ่านวิธีเล่นเกมส์เลยเซ็ง จิต

แล้วพี่นพจะเล่นเป็นมั้ยเนี่ย
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyFri Jan 22, 2010 2:20 pm

แก่ๆ อย่างพี่นพคงเล่นไม่เป็นหลอกมั้ง
สึกมาหมาดๆ สงสัยคิดถึงอ่างแหง๋มๆ
ทำไมเว็บนี้มันเงียบลงทุกวันทุกวัน?
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyFri Jan 22, 2010 2:35 pm

เล่นแบบนี้ไม่เป็นว่ะ
แต่เล่นพวกเอ็งได้แล้วกัน 555555 affraid affraid
smilebirds

smilebirds

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyMon Jan 25, 2010 5:04 pm

ไม่รู้เหมือนกันครับทำไมเงียบมาก

สงสัยคงเล่นกันไม่ค่อยเป็น พี่นพเพิ่งศึกมาก็บ้าพลังเลย ซวยจริงๆ

พี่หนุ่มเรา 2 คนจะซวยมั้ยเนี่ยที่ไปแซวคนแก่แบบเนี้ย
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptyTue Jan 26, 2010 1:48 pm

ไม่ต้องกลัวหรอกเบิร์ด คนแก่วัยทองไม่มีอะไรน่ากลัว
บวชมาเนี่ยก็เพือเตรียมเบียด แต่ดูยังไงๆ ก็คงไม่ได้เบียด
เอ็งไปรับน้องหรือเปล่า? ถ้าไปก็ระวังตัวแล้วกัน เผือฮอร์โมนวัยทองขึ้น
smilebirds

smilebirds

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptySat Feb 06, 2010 3:59 pm

ดูแล้วคงไม่ว่างไปอะครับพี่

เบื่องงาน งานใหม่ก็ยังหาไม่ได้

พี่หนุ่มเป็นใงบ้างครับช่วงนี้
admin
Admin
admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ - Page 2 EmptySat Apr 24, 2010 4:07 am

หายไปไหนกันหมด
คุยกันมั่งดิครับ
.....
http://textile-engineering.forumth.com

สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2