ชมรมสิ่งทอ เทคนิคกรุงเทพฯ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ชมรมสิ่งทอ เทคนิคกรุงเทพฯ

วิดวะ วิดวะ วิดวะ

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ

Go down 
admin
ตั้ม38
wante38
7 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
wante38

wante38

สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 1:25 pm

เห็นบอร์ดมันเงียบผมเลยลองเอาเกมส์นี้มาลองให้เล่นกันนะครับ

กติกามีอยู่ว่า

ให้พิมพ์คนละสามบรรทัดนะครับ
บรรทัดแรกให้ตอบคำถามของกระทู้ข้างบน
บรรทัดที่สอง ให้เขียนอะไรก็ได้ที่อยากเขียนเช่นวันนี้ไปทำไรมา
บรรทัดสุดท้ายให้ตั้งคำถามของกระทู้ต่อไป

ลองเล่นกันนะครับเด๋วผมเริ่มให้ก่อนและกันนะ
ลองเล่นกันเยอะนะครับบอร์ดจะได้ไม่เงียบ

คำถามสำหรับกระทู้แรก

ใครจะเริ่มคนเเรกเอ่ย

แก้ไขล่าสุดโดย wante38 เมื่อ Sun Dec 13, 2009 1:31 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
wante38

wante38

สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 1:29 pm

ตอบกระทู้ข้างบน : ผมเองครับคนตั้งชื่อว่าน

ระบายคนในใจ : วันนี้อยู่บ้านน่าเบื่อจัง

ถามคนต่อไป :วันนี้คุณทำอะไรอยู่
ตั้ม38

ตั้ม38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 5:46 pm

ตอบ นอนคร๊าฟฟฟฟฟฟ

ความในใจ เซง

ถาม ตอนนี้คิดไรอยู่?

(แปกป่าววุ้ย)

affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid
wante38

wante38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 7:12 pm

ตอบ คิดว่าทำไงถึงจะรวย

ความในใจ ที่มันเงียบเพราะว่ามันไม่มีคนหรือว่าไงหว่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เพื่อนตั้ม

ถาม เพื่อนตั้มคิดว่าไง

Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question
ตั้ม38

ตั้ม38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 7:47 pm

ตอบ กรุว่าไม่มีคนว่ะ

ความในใจ เล่น2คนก็ได้(555)

ถาม ตอนนี้คุณอยากอะไร?

afro afro afro afro afro afro afro
admin
Admin
admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 7:48 pm

อยากเล่นด้วยว่ะ
คนเขาไปเที่ยวกัน
ไม่ไปไหนกันเหรอครับ
http://textile-engineering.forumth.com
ตั้ม38

ตั้ม38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 7:51 pm

ไม่ไปครับพี่อยู่บ้านนอนรอไปเรียนพรุ่งนี้
admin
Admin
admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 7:52 pm

คุณแพ้เกมนี้แล้ว
สะใจว่ะ
ว่ามั้ย..อิอิ
http://textile-engineering.forumth.com
wante38

wante38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 8:15 pm

ผมก็ว่ายังงันแหละครับท่านผู้ดูแล
เพือ่นตั้มนี่ไม่ไหวเลยนะ
คุนไปดูไฟที่ถนนราขดำเนินหรือยังครับ
ตั้ม38

ตั้ม38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 8:22 pm

ยัง

โทดทีว่ะเพื่อน

กินไรยังอ้ะ
wante38

wante38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 8:24 pm

กินแล้วหว่ะ

ท่านผู้ดูแลไปไหนหว่ามาเล่นกันต่อครับ

วันนี้คุณทำอะไรเพื่อคนที่คุณรัก
admin
Admin
admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 8:28 pm

ทำหลายอย่างอ่ะ
ตอนนี้จะไปนอนและ
นอนกันกี่โมง
wante38

wante38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 8:33 pm

ดึกดึกอาครับ สักประมานเที่ยงคืน

พรุ่งนี้ไม่มีเรียนสบายจัง cheers cheers

พรุ่งนี้ไครต้องไปไหนกันป่าวๆๆๆๆๆๆ Sleep Sleep
ตั้ม38

ตั้ม38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 10:07 pm

ไปเรียนฟิสิกก์ว่ัะ

ตึ่นแต่เช้าอีกแล้ว

ดึกๆทำไรดี
wante38

wante38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptySun Dec 13, 2009 10:23 pm

ดึกๆๆ แบบนี้มันตอนนอนครับเพื่อนตั้ม

แหมเล่นกันอยู่สองคน

มีคนอื่นไหมครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
Gampoo38

Gampoo38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptyMon Dec 14, 2009 1:29 am

มีเสะ คนหน้าตาดีมาแร้ว 55+

ง่วงนอน แต่ไม่อยากนอน มีไรป่ะ

วันนี้ทำตัวสะเหร่อ รึป่าว

What a Face
wante38

wante38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptyMon Dec 14, 2009 1:44 am

ป่าวนี่น่า

ดึกแล้วน่าเราน่าจะนอนได้และ

ถ้าขอพรได้หนึ่งขอจะขออะไร
Gampoo38

Gampoo38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptyMon Dec 14, 2009 1:59 am

ขอให้เทอมนี้ได้ 4.00 เรย สาธุๆๆๆๆๆ

โอ๊ยไม่ไหวแระ ไปนอนดีก่า

วันจันทร์ วันเริ่มต้นของสัปดาห์ อยากทำอะไรเป็นพิเศษล่ะ rendeer
wante38

wante38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptyMon Dec 14, 2009 2:05 am

ก็ ตื่นแต่เช้าใจอากาศสดชื่นในวันแรกของสัปดาห์ก็พอแล้ว

ง่วงและไปนอนมั่งดีกว่า

คุณจะทำยังไงเมื่อได้เจอกันคนรักครั้งแรก
smilebirds

smilebirds

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptyMon Dec 14, 2009 2:50 pm

มีครับ มาเล่นด้วยแล้ว

ทำใงเงินเดือนถึงจะเยอะซักที

ทำใงเงินถึงจะพอใช้กับความต้องการที่มี
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptyMon Dec 14, 2009 3:01 pm

ลดความต้องการที่มีให้พอดีกับฐานเงินเดือนที่ได้รับ
ได้เงินเดือนเยอะก็ใช่ว่าจะมีความสุข
ทำยังไงถึงจะได้เจอพวกน้องๆ
smilebirds

smilebirds

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptyMon Dec 14, 2009 3:13 pm

ย้ายงานกลับมาทำที่เมืองไทยครับ

อยากกิน วอดก้า จากพี่หนุ่ม

แล้วเมื่อใหร่จะย้ายกลับมาเมืองไทย
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptyMon Dec 14, 2009 4:37 pm

ถ้าได้เงินเดือน 150,000 บาท เท่ากับที่ได้ตอนนี้ก็จะกลับไทยโดยด่วน
โหย น้องมันไม่คิดถึงเรา มันคิดถึงแต่วอดก้า
จะรอกินวอดก้ากับพี่ได้หรือเปล่า? เดือนเมษานะ
ตั้ม38

ตั้ม38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptyMon Dec 14, 2009 11:00 pm

กินด้วยได้มั้ยครับ

อยากกินเหล้าวอดก้า

กินหงทองแทนได้มั้ยครับ?
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ   สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ EmptyTue Dec 15, 2009 3:01 am

หงษ์ทองก็กินได้ โซดาน้ำแข็ง หรือไม่งั้นก็เพรียว น้ำไม่ต้อง
กินวอดก้าก็ต้องรอหน่อย สงกรานต์มาปากช่องนะ ต้อนรับเต็มที่
วอดก้าพี่เลี้ยงเอง ส่วนหงษ์น้องเลี้ยงพี่ใช่ป่ะ?

สวัสดีครับพี่น้องชาวสิ่งทอเห็นบอร์อดมันเงียบผมหาไรมาเล่นเข้ามาดูเลยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next