ชมรมสิ่งทอ เทคนิคกรุงเทพฯ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ชมรมสิ่งทอ เทคนิคกรุงเทพฯ

วิดวะ วิดวะ วิดวะ

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ข่าวด่วนครับ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
admin
Admin
admin

ข่าวด่วนครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ข่าวด่วนครับ   ข่าวด่วนครับ EmptyThu Feb 11, 2010 8:13 pm

เนื่องจากทราบข่าวมาว่า พี่โหน่ง 26 ป่วยอาการค่อนข้างน่าเป็นห่วง
ต้องการความช่วยเหลือ แต่ยังไม่ทราบรายละเอียดมากครับ
ท่านใดทราบข่าว ช่วยแจ้งรายละเอียดด้วยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://textile-engineering.forumth.com
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวด่วนครับ   ข่าวด่วนครับ EmptyFri Feb 12, 2010 11:09 pm

เฮ้ย โหน่งป่วยเป็นไรวะ หาข้อมูลด่วนเลย
น้องๆ พี่ๆ คนไหนมีข้อมูลกรุณานำมาลงให้ด้วยนะครับ
อยากรู้อาการเพื่อนว่าเป็นไง แล้วจะให้ช่วยเหลือยังไงบอกด้วยครับ
chet33

chet33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวด่วนครับ   ข่าวด่วนครับ EmptySun Feb 14, 2010 10:15 pm

แบบว่าอาการ แขนทั้ง2ข้างเกร็ง(หงิก)ขยับไม่ได้ บางที่ก็ปวดไม่มีแรงแกะซอง จม. รักษาตัวที่รพ.รามา
แบบหมอนัดไปกลับไม่ได้อยู่ที่รพ. อาการที่เป็นก็อยู่ดีๆเป็นขึ้นมาไม่มีอะไรบ่งบอกมาก่อนว่าจะเป็น
พี่แกพักที่หอนิยม ข้างBIG C ก่อนถึงแยกอ้อมใหญ่คับ
Thanawat26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวด่วนครับ   ข่าวด่วนครับ EmptyMon Feb 15, 2010 1:31 pm

ขอบคุณมากน้องที่ส่งข่าว ถ้ามีโอกาสได้ไปเยี่ยมพี่ฝากเยี่ยมด้วยนะครับ
ถ้ามีอะไรพอช่วยได้ให้บอกนะครับ
Noo30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวด่วนครับ   ข่าวด่วนครับ EmptyMon Feb 15, 2010 3:08 pm

แล้วตอนนี้อาการพี่เขาดีขึ้นหรือยังครับ หรือว่าทรงๆอยู่
chet33

chet33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข่าวด่วนครับ   ข่าวด่วนครับ EmptyMon Feb 15, 2010 11:05 pm

พี่แกยังทรงอยู่ครับหนักเป็นบางวัน ผู้ดูแลใกล้ชิดนอกจากแฟนแกก็มี พี่นก32อยู่หอเดียวกัน พี่เอก27ทำงานที่เดียวกันที่YRC

ข่าวด่วนครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1