ชมรมสิ่งทอ เทคนิคกรุงเทพฯ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ชมรมสิ่งทอ เทคนิคกรุงเทพฯ

วิดวะ วิดวะ วิดวะ

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ขอประชาสัมพันธ์หน่อยครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
wante38

wante38

ขอประชาสัมพันธ์หน่อยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอประชาสัมพันธ์หน่อยครับ   ขอประชาสัมพันธ์หน่อยครับ EmptyFri Dec 25, 2009 5:48 pm

คือว่าชมรมรักษ์สิ่งแวดล้อมมีโครงการจะไปทำแนวกันไฟที่เขากระโจม จ.ราชบุรี ในวันที่ 8-10มกราคม 2553

รู่นพี่ที่สนใจจะสนันบสนุนค่าออกค่าย หรือสนใจซื้อเสื้อชมรม ติดต่อได้ที่ เต้ย 0830557353

รถออกจากหน้าซุ้มสิ่งทอ วันศุกร์ที่8มกราคม 2553 เวลาประมาณ 8.00 น.ท่านที่สนใจกรุณาติดต่อด่วนจำนวนจำกัด

afro afro afro afro afro afro afro afro
ขึ้นไปข้างบน Go down
ตั้ม38

ตั้ม38

ขอประชาสัมพันธ์หน่อยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประชาสัมพันธ์หน่อยครับ   ขอประชาสัมพันธ์หน่อยครับ EmptyFri Dec 25, 2009 6:25 pm

ไปด้วยคน

lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
ZeeN30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอประชาสัมพันธ์หน่อยครับ   ขอประชาสัมพันธ์หน่อยครับ EmptyThu Jan 07, 2010 12:00 pm

เสื้อชมรมเป็นแบบไหนครับ โพสให้ที ราคาเท่าไหร่

ขอประชาสัมพันธ์หน่อยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1